MÁY CƯA XẺ GỖ HỘP NHIỀU LƯỠI WM-500SQS
- Chi tiết sản phẩm
- Video Clip
- Thương hiệu: Woodmaster - Trung Quốc
- Mã sản phẩm: WM-500SQS
- Bảo hành: 12 tháng
Thông số kỹ thuật
| - Chiều rộng làm việc | 250mm |
| - Chiều rộng phôi qua tối đa | 500mm |
| - Chiều dài làm việc ngắn nhất | 500mm |
| - Chiều dày làm việc | 25 ~120 mm |
| - Motor trục cưa | 18.5KW+15KW+15KW |
| - Motor đưa phôi | 1.5kw |
| - Motor bơm nước | 0.37kw |
| - Tốc độ làm việc | 0-12m/ph |
| - Kích thước máy | 2700*1500*1300mm |
| - Trọng lượng máy | 2700 kg |
| - Kích thước lưỡi cưa | Ø205* Ø45*2.2mm/1.7*30+2T |